TRỰC TIẾP Billiards Vô địch quốc gia 2022 ngày 22/9: Đặng Thành Kiên bị loại

Thethao.vn trực tiếp vòng chung kết Billiards Vô địch quốc gia – 22/9. Hôm nay diễn ra các nội dung 9bi, carom 1 băng, snooker.

>>> LINK TẢI APP GG LiVE XEM BILLIARDS TRỰC TIẾP TRÊN ANDROID  - IOS

Link xem trực tiếp billiard pool 9 bi tại đây

Link xem trực tiếp billiard carom 1 băng tại đây

Diễn biến

20:47

Tuấn Kon thắng Kiên Sếu ở nhánh thua

17:06

Đặng Thành Kiên bị loại sốc ở giải Billiards vô địch quốc gia 2022

Thành Kiên thua Hoàng Tuấn 6-9 ở trận đấu thuộc nhánh thua, qua đó bị loại sớm.

16:23

Lô Văn Xuân, Tất Duy Kiên thắng trận

Trong đó, Văn Xuân thắng 9-0 trước Nghiêm Uy Lân, Tất Duy Kiên thắng An Ngọc Tuyền 9-1, Nguyễn Anh Tuấn thua Trương Duy Tùng 4-9.

15:13

Các trận đấu đang tạm hoãn vì mưa to

14:07

Kết quả loạt trận 11h00

Dương Quốc Hoàng 9-4 Bùi Trường An

Minh Tài 9-8 Phương Thảo

Lường Đức Thiện 9-4 Văn Lam

TRỰC TIẾP Billiards Vô địch quốc gia 2022 ngày 22/9: Hoàng Sao, Thiện Lương vào vòng trong - Ảnh 5

 

13:13

Lượt trận 13h có những trận tâm điểm

Pool 9 bi

Lô Văn Xuân vs Nghiêm Uy Lân

Nguyễn Anh Tuấn vs Trương Duy Tùng

 

13:13

Dương Quốc Hoàng thắng dễ

Quốc Hoàng thắng An 'Nhiệt' dễ dàng với tỷ số 9-4

10:47

Loạt trận 11h có các cặp

Pool 9 bi:

Dương Quốc Hoàng vs Bùi Trường An

Lường Đức Thiện vs Lê Văn Lam

Nguyễn Hoàng Minh Tài vs Nguyễn Phương Thảo

Tạ Văn Linh vs Phan Trung Kiên

Hồ Minh Hánh vs Nguyễn Mạnh Tùng

Carom 1 băng

Cao Thành Trúc vs Chiêm Hồng Thái

Vương Minh Thiện vs Huỳnh Thanh Hiền

Lê Minh Cường vs Phan Hữu Sang

Minh Quân vs Tùng Em

Cảnh Phúc vs Phi Hùng

 

10:47

Đỗ Thế Kiên thắng Phan Hoàng 9-4

Thế Kiên dẫn trước đối thủ trong cả trận đấu.

10:23

Lương Chí Dũng thắng Nguyễn Đức Trung 9-4

10:22

Thành Kiên chủ động xin thua Hoàng Minh

Khi tỷ số đang là 2-8, Đặng Thành Kiên xin thua khi đối thủ còn 2 bi số 8 và số 9.

09:39

Ở Carom 1 băng, đang có bất ngờ diễn ra

Đương kim vô địch Quốc Tuấn đang bị Minh Nhật dẫn 15-38

09:37

Các cơ thủ đang tập trung thi đấu. Thành Kiên hiện đang bị dẫn 1-3

TRỰC TIẾP Billiards Vô địch quốc gia 2022 ngày 22/9: Thành Kiên thi đấu lúc 9h00 - Ảnh 4
TRỰC TIẾP Billiards Vô địch quốc gia 2022 ngày 22/9: Thành Kiên thi đấu lúc 9h00 - Ảnh 3
TRỰC TIẾP Billiards Vô địch quốc gia 2022 ngày 22/9: Thành Kiên thi đấu lúc 9h00 - Ảnh 2
09:27

Các cơ thủ được đánh giá cao đang gặp khó

Cả Đặng Thành Kiên, Đỗ Thế Kiên, Vũ Quang Huy đều đang bị dẫn trước. Dường như các cơ thủ chưa làm quen bàn thi đấu mới.

08:00

Các trận đấu diễn ra lúc 9h00 gồm

9bi nam:

Đặng Thành Kiên vs Khuất Hoàng Minh

Nguyễn Khánh Hoàng vs Lê Văn Ngọ

Nguyễn Đức Chung vs Lương Chí Dũng

Đỗ Thế Kiên vs Phan Hoàng

Hoàng Tuấn vs Quang Huy

Carom 1 băng: 

Phạm Quốc Tuấn vs Nguyễn Minh Nhật

Trịnh Quang Vinh vs Trịnh Văn Hiền

Nguyễn Duy Trung vs Lê Văn Thái

Huỳnh Thanh Tâm vs Huỳnh Xuân Châu

Đào Văn Ly vs Lữ Đình Sang

Thông tin

9bi nam:

9h00: Đặng Thành Kiên vs Khuất Hoàng Minh

9h00: Nguyễn Khánh Hoàng vs Lê Văn Ngọ

9h00: Nguyễn Đức Chung vs Lương Chí Dũng

11h00: Lường Đức Thiện vs Lê Văn Lam

11h00: Dương Quốc Hoàng vs Bùi Trường An

13h00: Nguyễn Anh Tuấn vs Trương Duy Tùng

15h00 Nguyễn Hoàng Phong vs Đinh Nguyễn Hoàng

15h00 - 17h00: Nhánh thua

Carom 1 băng: 

9h00: Phạm Quốc Tuấn vs Nguyễn Minh Nhật

11h00: Lê Minh Cường vs Phan Hữu Sang

11h00: Phạm Cảnh Phúc vs Trần Phi Hùng

15h00: Nguyễn Trần Thanh Tự vs Nguyễn Hữu Thanh

15h00 - 17h00: Nhánh thua

Hôm nay là ngày thi đấu đầu tiên của vòng chung kết giải vô địch quốc gia 2022 ngày 22/9. Các nội dung thi đấu ngày hôm nay là 9bi nam, carom 1 băng, snooker.

TRỰC TIẾP Billiards Vô địch quốc gia 2022 ngày 22/9: Thành Kiên thi đấu lúc 9h00 - Ảnh 1

Vì đã là vòng chung kết nên mọi tay cơ đều thi đấu. Đương kim vô địch Đặng Thành Kiên sẽ ra quân ngay lúc 9h00, trong khi Á quân Nguyễn Hoàng Phong đánh lúc 15h00.

Đặng Thành Kiên là đương kim vô địch nội dung pool 9 bi 2021. Năm ngoái, tay cơ người Phú Thọ thắng Nguyễn Hoàng Phong ở chung kết với cách biệt lớn. Đặng Thành Kiên thắng Dương Quốc Hoàng 9-8 ở bán kết giải năm ngoái. Đây chính là đối thủ được coi là mạnh nhất giải trong những năm gần đây.

Trong khi đó, Dương Quốc Hoàng đánh lúc 11h00 vì là hạt giống số 3. Nguyễn Anh Tuấn sẽ thi đấu lúc 13h00. Nhiều vận động viên nổi tiếng như Lường Đức Thiện, Lương Chí Dũng cũng thi đấu trong ngày.

TIN LIÊN QUAN

Quốc Nguyện giữ 1QPay ở đỉnh bảng PBA Team League, Direct thoát khỏi vị trí cuối bảng

Phong độ cao của Nguyễn Quốc Nguyện giúp 1QPay tiếp tục đứng đầu PBA Team League 2022, trong khi Ngô Đình Nại và Direct đã có chiến thắng thứ hai liên tiếp.

Kết quả Billiards hôm nay ngày 22/9: Yến Nhi dừng bước, Quốc Nguyên bay cao

Thethao.vn cung cấp kết quả Billiards hôm nay: Các tay cơ Việt Nam và thế giới so tài ở các giải Pool, carom trong ngày thi đấu sôi động 22/9. Trong đó, nhiều bất ngờ đã diễn ra.

Link xem trực tiếp billiard Đặng Thành Kiên vs Khuất Hoàng Minh, 9h00 ngày 22/9

Link xem trực tiếp billiard Đặng Thành Kiên vs Khuất Hoàng Minh, giải Vô địch quốc gia, 9h00 ngày 22/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Đặng Thành Kiên vs Khuất Hoàng Minh hôm nay nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp billiard Dương Quốc Hoàng vs Lường Đức Thiện, 15h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Dương Quốc Hoàng vs Lường Đức Thiện, giải Vô địch quốc gia, 15h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Dương Quốc Hoàng vs Lường Đức Thiện hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Đỗ Thế Kiên vs Tạ Văn Linh, 13h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Đỗ Thế Kiên vs Tạ Văn Linh, giải Vô địch quốc gia, 13h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Đỗ Thế Kiên vs Tạ Văn Linh hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Trần Quyết Chiến vs Nguyễn Hữu Thanh, 11h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Trần Quyết Chiến vs Nguyễn Hữu Thanh, giải Vô địch quốc gia, 11h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Trần Quyết Chiến vs Nguyễn Hữu Thanh hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Bao Phương Vinh vs Nguyễn Đức Anh Chiến, 9h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Bao Phương Vinh vs Nguyễn Đức Anh Chiến, giải Vô địch quốc gia, 9h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Bao Phương Vinh vs Nguyễn Đức Anh Chiến hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Đỗ Thế Kiên vs Nguyễn Anh Tuấn, 9h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Đỗ Thế Kiên vs Nguyễn Anh Tuấn, giải Vô địch quốc gia, 9h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Đỗ Thế Kiên vs Nguyễn Anh Tuấn hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Tất Duy Kiên vs Nguyễn Văn Đãng, 9h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Tất Duy Kiên vs Nguyễn Văn Đãng, giải Vô địch quốc gia, 9h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Tất Duy Kiên vs Nguyễn Văn Đãng hôm nay nhanh nhất.

TRỰC TIẾP Billiards vô địch quốc gia 2022 ngày 29/9: Tạ Văn Linh vào bán kết

Thethao.vn trực tiếp vòng chung kết Billiards Vô địch quốc gia – 29/9. Hôm nay diễn ra các nội dung 10 bi nam, carom 3 băng, billiards Anh.

Link xem trực tiếp billiard Trần Quyết Chiến vs Nguyễn Bùi Đặng Vĩnh, 13h00 ngày 28/9

Link xem trực tiếp billiard Trần Quyết Chiến vs Nguyễn Bùi Đặng Vĩnh, giải Vô địch quốc gia, 13h00 ngày 28/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Trần Quyết Chiến vs Nguyễn Bùi Đặng Vĩnh hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Nguyễn Anh Tuấn vs Đặng Thành Kiên, 13h00 ngày 28/9

Link xem trực tiếp billiard Nguyễn Anh Tuấn vs Đặng Thành Kiên, giải Vô địch quốc gia, 13h00 ngày 28/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Nguyễn Anh Tuấn vs Đặng Thành Kiên hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Lường Đức Thiện vs Lê Quang Trung, 11h00 ngày 28/9

Link xem trực tiếp billiard Lường Đức Thiện vs Lê Quang Trung, giải Vô địch quốc gia, 11h00 ngày 28/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Lường Đức Thiện vs Lê Quang Trung hôm nay nhanh nhất.

Trung Quốc
Vòng 18
Shanghai Port
16:30
Chengdu Better City FC
Wuhan FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Pro
18:30
Shanghai Shenhua
Giao Hữu ĐTQG
Mexico (nữ) U17
16:30
Sweden (nữ) U17
Costa Rica U17
22:59
Nicaragua U17
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Arda
00:15
FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina
Vòng 22
Barracas Central
01:30
Gimnasia La Plata
Hạng 2 Nga
Vòng 13
Balashikha
18:00
SKA Khabarovsk II
Saturn Moscow
22:59
Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Monarcas Morelia
05:00
Tepatitlan de Morelos
Club Chivas Tapatio
07:05
Venados FC
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Serbia
Vòng 11
FK Graficar Beograd
20:00
Sevojno Uzice
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Maritsa 1921
21:00
PFK Montana
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Dodoma Jiji FC
18:00
Geita Gold
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union
Ihefu SC
20:00
Young Africans
Indonesia Super League
Vòng 11
Barito Putera
16:00
Persik Kediri
Persis Solo FC
16:00
PSM Makassar
PSS Sleman
20:30
Persita Tangerang
Cúp nữ Châu Âu
Qual.2
Roma CF (nữ)
19:30
Sparta Praha (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
00:00
Real Sociedad (nữ)
Brazil Paulista Women's League
Realidade Jovem/SP (nữ)
01:00
Pinda SC (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:30
Portuguesa Desportos (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
Sudeva Moonlight FC
17:30
Delhi FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 13
Independiente Santa Fe
08:00
Atletico Nacional Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 16
Sociedad Deportivo Quito
07:00
SC Imbabura
England FA Women Super League
Vòng 1
Everton FC (nữ)
00:30
Leicester City (nữ)
Phần Lan
Vòng 1
Honka Espoo
22:00
HJK Helsinki
Israel C League
Vòng
Ahi Acre
23:30
Hapoel Ironi Sefad
AC Hamachtesh Givataim
00:30
Hapoel Mahane Yehuda
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro
00:00
Fremad Amager
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
al bashaer
19:50
Al Oruba Sur
India Bangalore Super Division
Vòng
Bangalore Independents
15:30
Deccan Rovers FC
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
Kvarnsvedens IK
00:00
Korsnas IF FK
Jordan
Vòng 18
Sahab SC
22:00
Shabab AlOrdon
Maan
00:30
Al-Jazeera
Chile Cup
Quarterfinals
Cobreloa
03:30
CD Magallanes
Israel Women First National
Vòng 2
Hapoel Petah Tikva (nữ)
18:00
Hapoel Jerusalem (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:59
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 32
Tombense
05:00
Gremio Novorizontin
Vasco da Gama
07:30
Londrina PR
Denmark 2 Division Women
Vòng
Olstykke (nữ)
23:30
Solrod (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
RC Arba U21
22:00
MC El Bayadh U21
Paradou AC U21
22:00
USM Khenchela U21
ES Setif U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
NC Magra U21
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Inter II
22:30
PIF Parainen II
FC Melody
00:00
TPV Tampere
TP-T
00:00
NOPS
LePa
00:05
EIF Academy
Toolon Taisto
00:15
MPS
Atlantis II
00:15
Valtti
Turkmenistan
Vòng 11
HTTU Asgabat
20:00
Energetik Mary
FC MERW
20:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng 13
Atletico Grau
01:00
Sport Boys
Sporting Cristal
01:00
AD Tarma
FBC Melgar
03:30
EM Deportivo Binacional
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Sichuan Jiuniu
14:30
Nantong Zhiyun
Nanjing City
14:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
14:30
Suzhou Dongwu
Shijiazhuang Kungfu
14:30
Bei Li Gong
U21 Ukraina
Vòng 5
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
15:25
Kolos Kovalivka U21
Veres Rivne U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Mexico Liga TDP
Vòng
Deportivo Tulancingo
00:00
Tampico Madero
Yalmakan FC
04:00
Cafetaleros de Tapachula
Montaneses FC
04:00
Pachuca II
Lobos ULM
04:00
Gavilanes FC Matamoros
Catedraticos Elite
04:30
Reboceros de La Piedad
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Giessen
00:00
TuS Dietkirchen
VfL Oldenburg
00:30
FC Hansa Luneburg
TuS Bersenbruck
01:00
SC Spelle-Venhaus
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
22:59
Societe Omnisports De L'Armee
India Manipur State League
Vòng
AIM
14:00
NACO
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Diyarbakirspor
18:00
Karsspor
Dai Lin Jissbon
19:00
Yeni Amasya Spor
Menemen Belediye Spor
21:00
The state of Bay
Eskisehirspor
00:00
Musspor
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Terek Grozny
19:00
Rostov FK
Fakel
21:30
Krylya Sovetov
Spartak Moscow
00:30
Zenit St. Petersburg
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
PFC Neftchi II
18:30
Zaqatala FK
Sabayi II
18:30
Qarabag II
Qaradag Lokbatan
18:30
FK Mughan
Uzbek League
Vòng 20
Qizilqum Zarafshon
21:00
Metallurg Bekobod
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
Santos De Guapiles
06:00
Perez Zeledon
Sporting San Jose
09:00
AD San Carlos
Macau FA Cup
Cheng Fung
18:30
Benfica de Macau
Cúp quốc gia Romania
Vòng 4
FC Brasov
20:00
Hermannstadt
Alexandria
20:30
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Concordia Chiajna
22:45
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
01:30
Dinamo Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá