Lịch thi đấu vòng loại UMB World Cup Hồ Chí Minh 2022

Lữ Chương

Thứ hai, 23/05/2022 21:00 (GMT+7)

Giải đấu UMB World Cup Hồ Chí Minh 2022 là Tour thứ 3 trong năm của Liên đoàn Billiards Carom Thế Giới UMB tổ chức. Việt Nam là điểm đến thứ 3 và cũng là điểm đến thú vị nhất của thế giới billiards 3 Băng.

UMB World Cup Hồ Chí Minh 2022 sẽ diễn ra từ ngày 23 đến 29 tháng 05 năm 2022 tại nhà thi đấu Nguyễn Du, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh.

Lịch thi đấu vòng loại UMB World Cup Ho Chi Minh 2022 - Ảnh 1
Trần Quyết Chiến đứng thứ 3 trên bảng xếp hạng Carom 3 băng thế giới

Giải sẽ diễn ra với 4 ngày thi đấu vòng loại và Vòng chung kết 32 tay cơ xuất sắc nhất với tổng số 144 cơ thủ tham dự. Xin gửi đến quý độc giả về lịch thi đấu Vòng loại chi tiết dưới đây.

Lịch thi đấu vòng loại UMB World Cup Hồ Chí Minh 2022 (Nguồn: Billiard Việt Nam)

Lịch thi đấu ngày 26/5

Lượt trận diễn ra lúc 10h00 ngày 26/05/2022

➡️Chiêm Hồng Thái vs Nguyễn Văn Tài

➡️JORISSEN Jeffrey vs KIRAZ Tolgahan

➡️CHO Myung Woo vs Kim Yooh Wan

➡️KANG Ja In vs Kim Jung Sub

➡️SORENSEN Jacob vs SZIVACZ Herbert

➡️KAHOFER Amim vs OH Sung Kyu

Lượt trận diễn ra lúc 11h30 ngày 26/05/2022

➡️LINDEMANN Ronny vs KOSTISTANSKY Gerhard

➡️CAPAK Can vs SALMAN Gokhan

➡️Nguyễn Ngọc Trị vs Nguyễn Chí Long

➡️ABU TAYEH Mashhour vs Trương Quang Hào

➡️CHOI W Young vs LEE Beom Yeol

➡️FORTHOE Roland vs HWANG Bong Joo

Vòng đấu Mã Trận Bảng Cơ thủ 1 Quốc tịch Cơ thủ 2 Quốc tịch Thời gian Bàn thi đấu Ngày
PPPQ M1 A JUNG Jaein KR Kang Kiwoong KR 11:00:00 T1 23/05/2022
PPPQ M2 B JEONGU Park KR KIM Hannuri KR 11:00:00 T2 23/05/2022
PPPQ M3 C JANG Seung Ho KR KIM Yooh Wan KR 11:00:00 T3 23/05/2022
PPPQ M4 D Mai Tân Huyên VN KO Hyun Woo KR 11:00:00 T4 23/05/2022
PPPQ M5 E HOE Seung Kiim KR Nguyễn Như Lê VN 11:00:00 T5 23/05/2022
PPPQ M6 F CIHAN Inci TR Nguyễn Chí Long VN 11:00:00 T6 23/05/2022
PPPQ M7 G CHOI Mireu KR Trần Quang Hưng VN 11:00:00 T7 23/05/2022
PPPQ M8 H ESEN Ismet TR Trần Văn Ngân VN 11:00:00 T8 23/05/2022
PPPQ M9 I MALKADI Ahmet TR NGUYEN Minh Trung US 12:30:00 T1 23/05/2022
PPPQ M10 J LEE Beom Yeol KR Trương Bé Năm VN 12:30:00 T2 23/05/2022
PPPQ M11 K Trần Bảo Vương VN Nguyễn Văn Phước Hiếu VN 12:30:00 T3 23/05/2022
PPPQ M12 L Thón Viết Hoàng Minh VN Nguyễn Văn Phúc VN 12:30:00 T4 23/05/2022
PPPQ M13 M CHOI Sung Bo KR Phạm Duy Thanh VN 12:30:00 T5 23/05/2022
PPPQ M14 N MOCHIZUKI Toshio JP Trịnh Vũ Nhi VN 12:30:00 T6 23/05/2022
PPPQ M15 O PANIAGUA Jose MX Bao Phương Vinh VN 12:30:00 T7 23/05/2022
PPPQ M16 P KAZUO Yoshizaki JP Phan Thanh Phong VN 12:30:00 T8 23/05/2022
PPPQ M17 A EIJI Ihara JP JUNG Jaein KR 14:00:00 T2 23/05/2022
PPPQ M18 B KOSHIBA Itsuo JP JEONGU Park KR 14:00:00 T3 23/05/2022
PPPQ M19 C YASUMA Kaori JP JANG Seung Ho KR 14:00:00 T4 23/05/2022
PPPQ M20 D FUNAKI Shouta JP KO Hyun Woo KR 14:00:00 T5 23/05/2022
PPPQ M21 E HASHAS Burak TR HOE Seung Kiim KR 14:00:00 T6 23/05/2022
PPPQ M22 F KERL Thomas DE CIHAN Inci TR 14:00:00 T7 23/05/2022
PPPQ M23 G Nguyễn Ngọc Trị VN CHOI Mireu KR 14:00:00 T8 23/05/2022
PPPQ M24 H Cao Phan Triết Luận VN ESEN Ismet TR 14:00:00 T1 23/05/2022
PPPQ M25 I LIM Hyung Mook KR NGUYEN Minh Trung US 15:30:00 T2 23/05/2022
PPPQ M26 J Nguyễn Hữu Thanh VN Trương Bé Năm VN 15:30:00 T3 23/05/2022
PPPQ M27 K PASCUAL Angel MX Trần Bảo Vương VN 15:30:00 T4 23/05/2022
PPPQ M28 L TAI Tran Moc SE Nguyễn Văn Phúc VN 15:30:00 T5 23/05/2022
PPPQ M29 M CASTRILLON Arley CO CHOI Sung Bo KR 15:30:00 T6 23/05/2022
PPPQ M30 N DUSON Thierry BE MOCHIZUKI Toshio JP 15:30:00 T7 23/05/2022
PPPQ M31 O JUNG Dong Keun KR PANIAGUA Jose MX 15:30:00 T8 23/05/2022
PPPQ M32 P Nguyễn Trần Thanh Tạo VN KAZUO Yoshizaki JP 15:30:00 T1 23/05/2022
PPPQ M33 A EIJI Ihara JP kANG Kiwoong KR 17:00:00 T3 23/05/2022
PPPQ M34 B KOSHIBA Itsuo JP KIM Hannuri KR 17:00:00 T4 23/05/2022
PPPQ M35 C YASUMA Kaori JP KIM Yooh Wan KR 17:00:00 T5 23/05/2022
PPPQ M36 D FUNAKI Shouta JP Mai Tân Huyên VN 17:00:00 T6 23/05/2022
PPPQ M37 E HASHAS Burak TR Nguyễn Như Lê VN 17:00:00 T7 23/05/2022
PPPQ M38 F KERL Thomas DE Nguyễn Chí Long VN 17:00:00 T8 23/05/2022
PPPQ M39 G Nguyễn Ngọc Trị VN Trần Quang Hưng VN 17:00:00 T1 23/05/2022
PPPQ M40 H Cao Phan Triết Luận VN Trần Văn Ngân VN 17:00:00 T2 23/05/2022
PPPQ M41 I LIM Hyung Mook KR MALKADI Ahmet TR 18:30:00 T3 23/05/2022
PPPQ M42 J Nguyễn Hữu Thanh VN LEE Beom Yeol KR 18:30:00 T4 23/05/2022
PPPQ M43 K PASCUAL Angel MX Nguyễn Văn Phước Hiếu VN 18:30:00 T5 23/05/2022
PPPQ M44 L TAI Tran Moc SE Thón Viết Hoàng Minh VN 18:30:00 T6 23/05/2022
PPPQ M45 M CASTRILLON Arley CO Phạm Duy Thanh VN 18:30:00 T7 23/05/2022
PPPQ M46 N DUSON Thierry BE Trịnh Vũ Nhi VN 18:30:00 T8 23/05/2022
PPPQ M47 O JUNG Dong Keun KR Bao Phương Vinh VN 18:30:00 T1 23/05/2022
PPPQ M48 P Nguyễn Trần Thanh Tạo VN Phan Thanh Phong VN 18:30:00 T2 23/05/2022
Vòng đấu Mã Trận Bảng Cơ thủ 1 Quốc tịch Cơ thủ 2 Quốc tịch Thời gian Bàn thi đấu Ngày
PPQ M49 A Đào Văn Ly VN JUNG Jea In
Jae In
KR 11:00:00 T1 24/05/2022
PPQ M50 B Nguyễn Duy Trung VN Nguyễn Văn Phước Hiếu VN 11:00:00 T2 24/05/2022
PPQ M51 C Nguyễn Thanh Tùng VN Kim Haruni KR 11:00:00 T3 24/05/2022
PPQ M52 D KIM Jung Sub KR Kim Yooh Wan KR 11:00:00 T4 24/05/2022
PPQ M53 E NAKAJIMA Hironori JP Nguyễn Trần Thanh Tạo VN 11:00:00 T5 24/05/2022
PPQ M54 F SASAKI Hiroshi JP Mai Tân Huyên VN 11:00:00 T6 24/05/2022
PPQ M55 G Trinh Nhi Vũ VN Phạm Quốc Thuận VN 11:00:00 T7 24/05/2022
PPQ M56 H SONG Hyun IL KR Thón Viết Hoàng Minh VN 11:00:00 T8 24/05/2022
PPQ M57 I Nguyễn Chí Long KR Nguyễn Như Lê VN 12:30:00 T1 24/05/2022
PPQ M58 J GEYIK Cem Cemal VN Hashas Burak TK 12:30:00 T2 24/05/2022
PPQ M59 K HAGIWARA Takamasa JP Cao Phan Triết Luận VN 12:30:00 T3 24/05/2022
PPQ M60 L PARK Su Yeong KR Bao Phương Vinh VN 12:30:00 T4 24/05/2022
PPQ M61 M MOHSSEN Hamed DE Lim Hyung Mook KR 12:30:00 T5 24/05/2022
PPQ M62 N Trần Thanh Lực VN Nguyễn Hữu Thanh VN 12:30:00 T6 24/05/2022
PPQ M63 O Đinh Quang Hải VN Cartrillon Arley CO 12:30:00 T7 24/05/2022
PPQ M64 P VAN DAALEN Herman NL Nguyễn Ngọc Trị VN 12:30:00 T8 24/05/2022
PPQ M65 A VAN ETTEN Sam NL JUNG Jea In
Jae In
KR 14:00:00 T2 24/05/2022
PPQ M66 B GULBAY Ali VN Nguyễn Duy Trung VN 14:00:00 T3 24/05/2022
PPQ M67 C MIYASHITA Takao JP Nguyễn Thanh Tùng VN 14:00:00 T4 24/05/2022
PPQ M68 D KIYOTA Atsushi JP KIM Jung Sub KR 14:00:00 T5 24/05/2022
PPQ M69 E OH Sung Kyu KR NAKAJIMA Hironori JP 14:00:00 T6 24/05/2022
PPQ M70 F HWANG Bong Joo KR SASAKI Hiroshi JP 14:00:00 T7 24/05/2022
PPQ M71 G Thái Hồng Chiêm VN Trinh Nhi Vũ VN 14:00:00 T8 24/05/2022
PPQ M72 H RAHMET Muammer TR SONG Hyun IL KR 14:00:00 T1 24/05/2022
PPQ M73 I KIM Dong Ryong BE Nguyễn Như Lê VN 15:30:00 T2 24/05/2022
PPQ M74 J GEYIK Cem Cemal TR Hashas Burak TR 15:30:00 T3 24/05/2022
PPQ M75 K SON JUN Hyuk KR Cao Phan Triết Luận VN 15:30:00 T4 24/05/2022
PPQ M76 L LEE Beom Yeol ES Bao Phương Vinh VN 15:30:00 T5 24/05/2022
PPQ M77 M YONEYAMA Satoru JP MOHSSEN Hamed GE 15:30:00 T6 24/05/2022
PPQ M78 N JUNG Sung Taek VN Nguyễn Hữu Thanh VN 15:30:00 T7 24/05/2022
PPQ M79 O Bang Jeong Geuk KR Cartrillon Arley CO 15:30:00 T8 24/05/2022
PPQ M80 P HAN Jieun KR VAN DAALEN Herman NE 15:30:00 T1 24/05/2022
PPQ M81 A VAN ETTEN Sam NL Đào Văn Ly VN 17:00:00 T3 24/05/2022
PPQ M82 B GULBAY Ali TR Nguyễn Văn Phước Hiếu VN 17:00:00 T4 24/05/2022
PPQ M83 C MIYASHITA Takao JP Kim Haruni KR 17:00:00 T5 24/05/2022
PPQ M84 D KIYOTA Atsushi JP Kim Yooh Wan KR 17:00:00 T6 24/05/2022
PPQ M85 E OH Sung Kyu KR Nguyễn Trần Thanh Tạo VN 17:00:00 T7 24/05/2022
PPQ M86 F HWANG Bong Joo KR Mai Tân Huyên VN 17:00:00 T8 24/05/2022
PPQ M87 G Thái Hồng Chiêm VN Phạm Quốc Thuận VN 17:00:00 T1 24/05/2022
PPQ M88 H RAHMET Muammer TR Thón Viết Hoàng Minh VN 17:00:00 T2 24/05/2022
PPQ M89 I KIM Dong Ryong BE Nguyễn Chí Long VN 18:30:00 T3 24/05/2022
PPQ M90 J Nguyễn Văn Tài VN GEYIK Cem Cemal TR 18:30:00 T4 24/05/2022
PPQ M91 K SON JUN Hyuk KR HAGIWARA Takamasa JP 18:30:00 T5 24/05/2022
PPQ M92 L LEE Beom Yeol KR PARK Su Yeong KR 18:30:00 T6 24/05/2022
PPQ M93 M YONEYAMA Satoru JP Lim Hyung Mook KR 18:30:00 T7 24/05/2022
PPQ M94 N JUNG Sung Taek VN Trần Thanh Lực VN 18:30:00 T8 24/05/2022
PPQ M95 O Bang Jeong Geuk KR Đinh Quang Hải VN 18:30:00 T1 24/05/2022
PPQ M96 P HAN Jieun KR Nguyễn Ngọc Trị VN 18:30:00 T2 24/05/2022
Vòng đấu Mã Trận Bảng Cơ thủ 1 Quốc tịch Cơ thủ 2 Quốc tịch Thời gian Bàn thi đấu Ngày
PQ M97 A KOGELBAUER Nikolaus AT Cao Phan Triết Luận VN 11:00:00 T1 25/05/2022
PQ M98 B RAHMET Muammer DE Bang Jeong Geuk KR 11:00:00 T2 25/05/2022
PQ M99 C VAN BEERS Barry NL DE KOK Joey KR 11:00:00 T3 25/05/2022
PQ M100 D FORTON Francis BE Kim Yooh Wan KR 11:00:00 T4 25/05/2022
PQ M101 E Thón Viết Hoàng Minh VN Trương Quang Hào VN 11:00:00 T5 25/05/2022
PQ M102 F Kim Jung Sub TR Lim Hyung Mook KR 11:00:00 T6 25/05/2022
PQ M103 G MINAOGLU Manol TR Nguyễn Văn Tài VN 11:00:00 T7 25/05/2022
PQ M104 H CETIN Volkan NL HWANG Bong Joo KR 11:00:00 T8 25/05/2022
PQ M105 I STAMM Lukas DE MIYASHITA Takao JP 12:30:00 T1 25/05/2022
PQ M106 J KIM Dong Hoon KR LEE Beom Yeol KR 12:30:00 T2 25/05/2022
PQ M107 K JEONG Sung II KR OH Sung Kyu KR 12:30:00 T3 25/05/2022
PQ M108 L TAKESHIMA O JP Nguyễn Ngọc Trị VN 12:30:00 T4 25/05/2022
PQ M109 M ALES Jan CZ Nguyễn Văn Phước Hiếu VN 12:30:00 T5 25/05/2022
PQ M110 N ALP Ahmet TR Nguyễn Chí Long VN 12:30:00 T6 25/05/2022
PQ M111 O GOREN Mehmet TR Chiêm Hồng Thái VN 12:30:00 T7 25/05/2022
PQ M112 P VASSEUR Kevin FR Trần Thanh Lực VN 12:30:00 T8 25/05/2022
PQ M113 A KANG Ja In KR KOGELBAUER Nikolaus NAT 14:00:00 T2 25/05/2022
PQ M114 B JORISSEN Jeffrey NL RAHMET Muammer NAT 14:00:00 T3 25/05/2022
PQ M115 C Đào Văn Ly VN VAN BEERS Barry NAT 14:00:00 T4 25/05/2022
PQ M116 D KARACA Cengiz DE FORTON Francis NAT 14:00:00 T5 25/05/2022
PQ M117 E Mã Xuân Cường VN Thón Viết Hoàng Minh VN 14:00:00 T6 25/05/2022
PQ M118 F DEGENER Gulsen TR Lim Hyung Mook KR 14:00:00 T7 25/05/2022
PQ M119 G MAS Jose Maria ES Nguyễn Văn Tài VN 14:00:00 T8 25/05/2022
PQ M120 H ORAK Turgay TR CETIN Volkan NL 14:00:00 T1 25/05/2022
PQ M121 I AHN Ji Hun KR MIYASHITA Takao JP 15:30:00 T2 25/05/2022
PQ M122 J LOWE Tom KR KIM Dong Hoon KR 15:30:00 T3 25/05/2022
PQ M123 K ARAI Tatsuo KR JEONG Sung II KR 15:30:00 T4 25/05/2022
PQ M124 L KIRAZ Tolgahan TR TAKESHIMA O JP 15:30:00 T5 25/05/2022
PQ M125 M SZIVACZ Herbert AT ALES Jan CZ 15:30:00 T6 25/05/2022
PQ M126 N MAURER Claus AT ALP Ahmet TR 15:30:00 T7 25/05/2022
PQ M127 O CHA Myeong Jong KR GOREN Mehmet TR 15:30:00 T8 25/05/2022
PQ M128 P KOSTISTANSKY Gerhard AT VASSEUR Kevin FR 15:30:00 T1 25/05/2022
PQ M129 A KANG Ja In KR Cao Phan Triết Luận NAT 17:00:00 T3 25/05/2022
PQ M130 B JORISSEN Jeffrey NL Bang Jeong Geuk NAT 17:00:00 T4 25/05/2022
PQ M131 C Đào Văn Ly NAT DE KOK Joey NAT 17:00:00 T5 25/05/2022
PQ M132 D KARACA Cengiz DE Kim Yooh Wan NAT 17:00:00 T6 25/05/2022
PQ M133 E Mã Xuân Cường NAT Trương Quang Hào NAT 17:00:00 T7 25/05/2022
PQ M134 F MORALES Robinson CO Kim Jung Sub NAT 17:00:00 T8 25/05/2022
PQ M135 G MAS Jose Maria ES MINAOGLU Manol NAT 17:00:00 T1 25/05/2022
PQ M136 H ORAK Turgay TR HWANG Bong Joo NAT 17:00:00 T2 25/05/2022
PQ M137 I AHN Ji Hun KR STAMM Lukas NAT 18:30:00 T3 25/05/2022
PQ M138 J LOWE Tom KR LEE Beom Yeol NAT 18:30:00 T4 25/05/2022
PQ M139 K ARAI Tatsuo KR OH Sung Kyu NAT 18:30:00 T5 25/05/2022
PQ M140 L KIRAZ Tolgahan TR Nguyễn Ngọc Trị NAT 18:30:00 T6 25/05/2022
PQ M141 M SZIVACZ Herbert AT Nguyễn Văn Phước Hiếu NAT 18:30:00 T7 25/05/2022
PQ M142 N MAURER Claus AT Nguyễn Chí Long NAT 18:30:00 T8 25/05/2022
PQ M143 O CHA Myeong Jong KR Chiêm Hồng Thái NAT 18:30:00 T1 25/05/2022
PQ M144 P KOSTISTANSKY Gerhard AT Trần Thanh Lực NAT 18:30:00 T2 25/05/2022
Vòng đấu Mã Trận Bảng Cơ thủ 1 Quốc tịch Cơ thủ 2 Quốc tịch Thời gian Bàn thi đấu Ngày
Q M145 A PQ_Player_13 NAT NGUYEN Van Tai NAT 10:00:00 T1 26/05/2022
Q M146 B PQ_Player_14 NAT KIRAZ Tolgahan NAT 10:00:00 T2 26/05/2022
Q M147 C PQ_Player_15 NAT KIM Yooh Wan NAT 10:00:00 T3 26/05/2022
Q M148 D PQ_Player_16 NAT KIM Jung Sub NAT 10:00:00 T4 26/05/2022
Q M149 E SORENSEN Jacob DK SZIVACZ Herbert NAT 10:00:00 T5 26/05/2022
Q M150 F KAHOFER Arnim AT OH Sung Kyu NAT 10:00:00 T6 26/05/2022
Q M151 G LINDEMANN Ronny DE KOSTISTANSKY Gerhard NAT 11:30:00 T1 26/05/2022
Q M152 H CAPAK Can TR SALMAN Gokhan TR 11:30:00 T2 26/05/2022
Q M153 I HENRY Ragay EG LONG Nguyen Chi NAT 11:30:00 T3 26/05/2022
Q M154 J ABU TAYEH Mashhour JO TRUONG Quang Hao NAT 11:30:00 T4 26/05/2022
Q M155 K LEE Choong Bok KR LEE Beom Yeol KR 11:30:00 T5 26/05/2022
Q M156 L FORTHOMME Roland BE HWANG Bong Joo NAT 11:30:00 T6 26/05/2022
Q M157 A CHOI Sung Won KR Loser_M145 NAT 13:00:00 T2 26/05/2022
Q M158 B KIM Jun Tae KR Loser_M146 NAT 13:00:00 T3 26/05/2022
Q M159 C CHO Myung Woo KR Loser_M147 NAT 13:00:00 T4 26/05/2022
Q M160 D Nguyễn Quốc Nguyện VN Loser_M148 NAT 13:00:00 T5 26/05/2022
Q M161 E CENET Lutfi TR Loser_M149 NAT 13:00:00 T6 26/05/2022
Q M162 F POLYCHRONOPOULOS Nikos GR Loser_M150 NAT 13:00:00 T1 26/05/2022
Q M163 G NELIN Dion DK Loser_M151 NAT 14:30:00 T2 26/05/2022
Q M164 H PQ_Player_5 NAT Loser_M152 NAT 14:30:00 T3 26/05/2022
Q M165 I NILSSON Michael SE Loser_M153 NAT 14:30:00 T4 26/05/2022
Q M166 J SEO Chang Hoon KR Loser_M154 NAT 14:30:00 T5 26/05/2022
Q M167 K PQ_Player_2 NAT Loser_M155 NAT 14:30:00 T6 26/05/2022
Q M168 L Đỗ Nguyễn Trung Hậu VN Loser_M156 NAT 14:30:00 T1 26/05/2022
Q M169 A CHOI Sung Won KR Winner_M145 NAT 16:00:00 T3 26/05/2022
Q M170 B KIM Jun Tae KR Winner_M146 NAT 16:00:00 T4 26/05/2022
Q M171 C CHO Myung Woo KR Winner_M147 NAT 16:00:00 T5 26/05/2022
Q M172 D Nguyễn Quốc Nguyện VN Winner_M148 NAT 16:00:00 T6 26/05/2022
Q M173 E CENET Lutfi TR Winner_M149 NAT 16:00:00 T1 26/05/2022
Q M174 F POLYCHRONOPOULOS Nikos GR Winner_M150 NAT 16:00:00 T2 26/05/2022
Q M175 G NELIN Dion DK Winner_M151 NAT 17:30:00 T3 26/05/2022
Q M176 H PQ_Player_5 NAT Winner_M152 NAT 17:30:00 T4 26/05/2022
Q M177 I NILSSON Michael SE Winner_M153 NAT 17:30:00 T5 26/05/2022
Q M178 J SEO Chang Hoon KR Winner_M154 NAT 17:30:00 T6 26/05/2022
Q M179 K PQ_Player_2 NAT Winner_M155 NAT 17:30:00 T1 26/05/2022
Q M180 L Đỗ Nguyễn Trung Hậu VN Winner_M156 NAT 17:30:00 T2 26/05/2022
TIN LIÊN QUAN

Quyết Chiến 'đòi nợ' thành công cơ thủ số 1 thế giới Dick Jaspers

Cơ thủ Việt Nam, Trần Quyết Chiến xuất sắc đánh bại cơ thủ số 1 thế giới, Dick Jaspers tại giải carom 3 băng đồng đội thế giới hôm 10/3.

Trần Quyết Chiến xếp hạng 3 thế giới trước thềm UMB World Cup 2022 tại TPHCM

Cơ thủ Trần Quyết Chiến sẽ có cơ hội cải thiện thứ hạng của mình tại UMB World Cup 2022 (TPHCM) sau khi giành lại hạng 3 thế giới ở bảng xếp hạng gần nhất.

Trần Quyết Chiến wiki: Tiểu sử cơ thủ carom 3 băng số 1 Việt Nam

Trần Quyết Chiến wiki: Tiểu sử cơ thủ carom 3 băng số 1 Việt Nam đang được người hâm mộ săn đón. Cho dù là tên tuổi lừng danh trong làng billiard, nhưng Trần Quyết Chiến không thực sự nổi tiếng với đám đông.

Efren Reyes thua cách biệt Quyết Chiến, chính thức chia tay SEA Games 31

Huyền thoại Billards không thể tạo bất ngờ trước cơ thủ carom số 3 thế giới, qua đó chính thức kết thúc hành trình tại SEA Games 31.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Bông hồng Lady PBA Jun Ae Rin: Đối thủ xứng tầm của Lee Mi Rae, Kim Ga Young?

Lịch thi đấu Bida 2 giờ trước

Jun Ae-rin là một trong những nữ cơ thủ trẻ, thuộc thế hệ ngôi sao billiard tiềm năng của PBA, tuy chưa đoạt được danh hiệu nào nhưng với những gì nữ tay cơ có sắc có vóc này đã thể hiện thì trong tương lai, Jun Ae-rin sẽ còn tiến xa.

Vô địch APLUS Cup of Pool, Hoàng ‘Sao’ nhận phần thưởng là chiếc bình gốm đặc biệt

Cơ thủ Dương Quốc Hoàng nhận một phần thưởng đặc biệt có giá trị 60 triệu đồng sau khi vô địch APLUS Cup of Pool 2022.

Dương Quốc Hoàng đánh bại Nguyễn Văn Đãng, vô địch APLUS Cup of Pool 2022

Đẳng cấp được thể hiện đúng lúc giúp Dương Quốc Hoàng thắng Văn Đãng ở trận chung kết APLUS Cup of Pool 2022.

Quốc Hoàng ‘thần tốc’ vào chung kết APLUS Cup Of Pool 2022, Văn Đãng vất vả vượt qua Thế Kiên

Hai trận bán kết diễn ra với thế trận khác biệt khi Dương Quốc Hoàng thắng dễ còn Nguyễn Văn Đãng gặp khó trước tay cơ ‘đồng cân, đồng lạng’.

Trần Quyết Chiến tham dự World Games 2022

Tay cơ Trần Quyết Chiến sẽ đại diện cho Việt Nam tham dự nội dung carom môn billiards tại World Games 2022.

Kết quả APlus Cup of Pool 2022 ngày 28/6: Lương Chí Dũng dừng bước

Trong khi Lương Chí Dũng dừng bước thì Dương Quốc Hoàng, Đặng Thành Kiên đều đi tiếp tại APlus Cup of Pool 2022.

KẾT QUẢ PBA Championship 2022 ngày 27/6: Cho Jae Ho vô địch, Caudron dừng bước ở bán kết

Cho Jae Ho đánh bại David Zapata để vô địch PBA Championship 2022/23 chặng 1, trong khi Caudron, Uymaz dừng bước ở bán kết.

Kết quả APlus Cup of Pool 2022 ngày 27/6: Xuân Billiards bị loại

Trong khi Lương Chí Dũng, Dương Quốc Hoàng, Đặng Thành Kiên đều đi tiếp thì Xuân Billiards bị loại đáng tiếc

Cho Jae Ho đánh bại David Zapata, vô địch PBA Championship 2022

Tay cơ nước chủ nhà Cho Jae Ho lên ngôi vô địch PBA Championship – Chặng 1 PBA Tour 2022 sau chiến thắng 4-1 trước David Zapata.

KẾT QUẢ PBA Championship 2022 ngày 27/6

Thethao.vn TRỰC TIẾP PBA Championship 2022 ngày 27/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022. PBA Championship 2022 trong ngày thứ 7 có Frederic Caudron, Biron Uymaz thi đấu.

AFC Cup
Vòng bảng
Kaya FC
16:00
Bali United
Tainan City Steel
17:00
Eastern A.A Football Team
Viettel FC
17:00
Hougang United FC
Eastern A.A Football Team
17:00
Chao Pak Kei
Tampines Rovers FC
19:00
Kuala Lumpur
Kedah
20:00
Visakha FC
Phnom Penh FC
21:00
Young Elephants FC
Sogdiana Jizak
21:00
FC Altyn Asyr
Khujand
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Neftchi Kochkor-Ata
Giao hữu quốc tế
Botev Plovdiv II
14:15
Ludogorets Razgrad II
Lechia Gdansk
16:00
Radomiak Radom
Krylya Sovetov
16:00
Akron Togliatti
Sparta Praha
16:00
Opava
Europa FC
18:00
Heart of Midlothian
NK Mura 05
18:00
Vojvodina Novi Sad
Midtjylland
19:00
Aalborg
Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Makhachkala
UTA Arad
21:00
Radnicki Nis
Basel
21:00
FC Botosani
Lugano
22:00
Ingolstadt
SKU Amstetten
22:00
Wiener Viktoria
Carl Zeiss Jena
22:00
SV Rodinghausen
Yantra Gabrovo
22:00
FC Dunav Ruse
Botev Vratsa
22:00
APOEL Nicosia
Dunajska Streda
22:30
Paksi SE Honlapja
Karlsruher SC
22:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
MFK Ruzomberok
22:59
GKS Katowice
FK Napredak Krusevac
23:30
MFK Skalica
Crvena Zvezda
23:30
FC Koper
SKU Amstetten
23:30
SV Leobendorf
NK Olimpija Ljubljana
00:00
HNK Sibenik
Trem-AP
06:15
Santos AP
Giao Hữu ĐTQG
Switzerland (nữ)
22:59
Anh (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Fortaleza
07:30
Estudiantes La Plata
Trung Quốc
Vòng 7
Guangzhou Evergrande
16:30
Wuhan three town
Beijing Guoan
18:30
Chengdu Better City FC
Hebei FC
18:30
Wuhan FC
VĐQG Chile
Vòng 16
Nublense
06:00
Audax Italiano
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Monagas SC
03:00
Deportivo La Guaira
Universidad Central de Venezuela
03:00
Aragua FC
Zamora Barinas
03:00
Deportivo Lara
Carabobo FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Zulia FC
Deportivo Metropolitano
03:00
CD Hermanos Colmenares
Mineros de Guayana
03:00
Caracas FC
Aragua FC
04:00
Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares
06:15
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
CF Atlante
07:00
Atletico La Paz
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 15
Pitea IF
00:00
Tegs SK
Canadian Premier League
Vòng 7
HFX Wanderers FC
05:30
Atletico Ottawa
Pacific FC
08:30
Cavalry FC
Myanmar Professional League
Vòng 1
Chinland
15:30
Yadanabon FC
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
16:30
Manly United U20
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Valmiera
22:00
FK Spartaks Jurmala