Lịch thi đấu Billiard PBA Championship ngày 23/6: Phương Linh, Mã Minh Cẩm đánh mấy giờ?

Hữu Vượng

Thứ năm, 23/06/2022 09:36 (GMT+7)

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu Billiard PBA Championship ngày 23/6. Nguyễn Huỳnh Phương Linh, Mã Minh Cẩm, Lee Mi Rae đều thi đấu trong ngày hôm nay.

Ngày 23/6 diễn ra vòng 64 của giải Gyeongju BlueOne Resort PBA Championship dành cho nam và vòng 16 dành cho nữ. Nguyễn Huỳnh Phương Linh, Mã Minh Cẩm, Lee Mi Rae đều thi đấu trong ngày hôm nay. 

Mã Minh Cẩm sẽ gặp Jang Nam Guk, người thắng Ngô Đình Nại ở vòng 128. Ở trận thắng Ngô Đình Nại, Jang Nam Guk giành nhiều điểm số may mắn trước khi thắng 4-0 trong loạt penalty (hoà 2-2 sau 4 ván đấu).

Lịch thi đấu Billiard PBA Championship ngày 23/6: Phương Linh, Mã Minh Cẩm đánh mấy giờ? - Ảnh 1
Lịch thi đấu Billiard PBA Championship ngày 23/6: Phương Linh, Mã Minh Cẩm đánh mấy giờ? - Ảnh PBA

Nguyễn Huỳnh Phương Linh gặp Jeung Jae Kwon, tay cơ nước chủ nhà khác. Đây là vận động viên chưa có nhiều thành tích và Phương Linh được đánh giá cao hơn.

2 tay cơ khác của Việt Nam đã bị loại ở vòng 128. Ngô Đình Nại mất vé ở loạt ‘đấu súng’ trước Jang Nam Guk. Phong độ của anh không quá tốt, còn đối thủ quá may mắn ở một số lượt ghi điểm quyết định. Chung cuộc, anh thua 0-4 ở lượt penalty dù hòa 2-2 ở lượt đấu chính.

Tỷ số trận Đình Nại – Nam Guk là 11-15, 15-8, 4-15, 15-9 và penalty 0-4.

Nguyễn Quốc Nguyện cũng thua ở loạt penalty. Sau khi hoà 2-2 ở các ván đấu, Quốc Nguyện nhường đối thủ đề pa ở ván penalty nhưng đối thủ thành công, trong khi Quốc Nguyện đánh hỏng ở lượt 2. 

Tỷ số trận Quốc Nguyện gặp Hwang Ji Won là 9-15, 15-0, 3-15, 15-3 (0-1 p.)

Hôm nay, Lee Mi Rae, Sroung Pheavy, Kim Ga Young, Kim Min A cũng thi đấu vòng 16 ở giải nữ LPBA Championship. Đối thủ của những cơ thủ này đều được đánh giá khá cao, do đó ta có thể chứng kiến bất ngờ trong ngày thi đấu hôm nay.

Lịch thi đấu Billiard PBA Championship ngày 23/6: Phương Linh, Mã Minh Cẩm đánh mấy giờ? - Ảnh 2
Lịch thi đấu Billiard PBA Championship ngày 23/6: Phương Linh, Mã Minh Cẩm đánh mấy giờ? - Ảnh 3
TIN LIÊN QUAN

Ngô Đình Nại để thua đáng tiếc ở lượt ‘đấu súng’ tại vòng 128 PBA Championship 2022

Tay cơ Ngô Đình Nại không thể giành chiến thắng trước Jang Nam Guk và buộc phải dừng bước ở vòng 128 PBA Championship 2022.

Kết quả PBA Championship 2022 ngày 22/6: Phương Linh, Minh Cẩm đi tiếp, Đình Nại chia tay giải

Nguyễn Huỳnh Phương Linh và Mã Minh Cẩm cùng giành chiến thắng với tỷ số 3-1 trong khi Ngô Đình Nại thất bại trong loạt đấu súng.

Lịch thi đấu Billiard Carom 3 băng PBA mùa giải 2022/2023 - PBA Tour 2022/23

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu Billiard Carom 3 băng PBA mùa giải 2022/2023. Lịch thi đấu của Mã Minh Cẩm, Ngô Đình Nại tại PBA mùa giải 2022/2023 mới nhất, chính xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Dick Jaspers nhiễm COVID-19: Không dự Grand Prix, bỏ ngỏ World Games 2022

Tay cơ số 1 thế giới Dick Jaspers không thể tham dự giải Grand Prix ở Capelle nhưng không muốn từ bỏ World Games 2022.

Danh sách 4 đội vào bán kết giải CLB Carom vô địch châu Âu 2022

Giải Carom vô địch châu Âu cấp CLB đang diễn ra sôi động ở châu Âu. Hiện 4 cái tên lọt vào bán kết đã được xác định.

Trần Quyết Chiến rơi xuống hạng 4 thế giới

Theo bảng xếp hạng UMB mới nhất, cơ thủ Trần Quyết Chiến bị Daniel Sanchez vượt mặt, đánh mất vị trí số 3.

Bảng xếp hạng Billiard Carom 3 băng UMB thế giới 2022 mới nhất

Bảng xếp hạng Billiard Carom 3 băng UMB thế giới 2022 mới nhất. Cập nhật thứ hạng của các tay cơ Việt Nam - Trần Quyết Chiến, Nguyễn Đức Anh Chiến cùng thethao.vn.

Kang Min Goo: cơ thủ mang giấc mộng nghệ sĩ của PBA

Kang Min Goo là cơ thủ được yêu thích tại PBA, giới mộ điệu chỉ biết tới anh ấy trong khoảng thời gian không lâu, nhưng quả thực tay cơ hàng đầu PBA này có hành trình đến với 3 băng chuyên nghiệp khá trắc trở

'Nữ thần Billiards' Cha Yu Ram từ bỏ nghiệp cơ thủ để làm việc tại chính quyền Hàn Quốc

Nữ cơ thủ từng giành 3 huy chương vàng tại Đại hổi thể thao trong nhà châu Á đã từ giã sự nghiệp thể thao để theo đuổi sự nghiệp chính trị.

Bông hồng Lady PBA Jun Ae Rin: Đối thủ xứng tầm của Lee Mi Rae, Kim Ga Young?

Jun Ae-rin là một trong những nữ cơ thủ trẻ, thuộc thế hệ ngôi sao billiard tiềm năng của PBA, tuy chưa đoạt được danh hiệu nào nhưng với những gì nữ tay cơ có sắc có vóc này đã thể hiện thì trong tương lai, Jun Ae-rin sẽ còn tiến xa.

Vô địch APLUS Cup of Pool, Hoàng ‘Sao’ nhận phần thưởng là chiếc bình gốm đặc biệt

Cơ thủ Dương Quốc Hoàng nhận một phần thưởng đặc biệt có giá trị 60 triệu đồng sau khi vô địch APLUS Cup of Pool 2022.

Dương Quốc Hoàng đánh bại Nguyễn Văn Đãng, vô địch APLUS Cup of Pool 2022

Đẳng cấp được thể hiện đúng lúc giúp Dương Quốc Hoàng thắng Văn Đãng ở trận chung kết APLUS Cup of Pool 2022.

Quốc Hoàng ‘thần tốc’ vào chung kết APLUS Cup Of Pool 2022, Văn Đãng vất vả vượt qua Thế Kiên

Hai trận bán kết diễn ra với thế trận khác biệt khi Dương Quốc Hoàng thắng dễ còn Nguyễn Văn Đãng gặp khó trước tay cơ ‘đồng cân, đồng lạng’.

Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Giao hữu quốc tế
Erzurum BB
21:00
Giresunspor
Antalyaspor
21:30
Metalist Kharkiv
FC Voluntari
22:00
Karmiotissa Polemidion
Hermannstadt
22:00
Unirea Dej
Sectzya Nes Ziona
22:00
Ironi Tiberias
FK Makedonija Gjorce Petrov
22:30
APOEL Nicosia
Aris Limassol
22:30
Aris Thessaloniki
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
FC Kitzbuhel
22:59
Panathinaikos
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Rotherham United
00:00
Fleetwood Town
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Cúp C3
Qual.1
Alashkert
22:00
Hamrun Spartans
FC Santa Coloma
22:00
Breidablik
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
Na Uy
Vòng 8
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
Lithuania II Lyga
Vòng
DFK Dainava Alytus B
22:00
FK Kauno Zalgiris II
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Jordan
Vòng 10
Al Faisaly
21:30
Shabab AlOrdon
Al-Jazeera
22:00
AL Salt
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Angola
22:00
Seychelles
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Suduva
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)
09:00
Mexico (nữ)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Gremio RS U23
01:00
EC Vitoria U23
Fortaleza U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Gremio RS U23
01:00
Criciuma U23
Parana PR/U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Vila Nova GO U23
Bragantino PA U23
01:00
Ponte Preta U23
Fluminense U23
01:00
Botafogo U23
Sport Recife U23
01:00
Nautico U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Paysandu PA U23
Argentina Reserve League
Vòng
Union Santa Fe Reserves
21:00
Banfield Reserves
Central Cordoba SdE Reserves
21:00
Estudiantes LP Reserves
Canuelas FC Reserves
21:00
Los Andes Reserves
Acassuso Reserves
22:00
CA San Miguel Reserves
Talleres Remedios Reserves
22:00
UAI Urquiza Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá