Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8: Filler thắng vợ, Duy Hải dừng bước

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8, nơi có sự xuất hiện của 2 tay cơ Việt Nam và hàng loạt tên tuổi lớn của thế giới.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8

Kết quả vòng cuối - nhánh thắng

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8 - Ảnh 2
Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8 - Ảnh 3

Kết quả vòng 2 - nhánh thua

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8 - Ảnh 1

Kết quả vòng 3 - nhánh thua

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8 - Ảnh 4

Kết quả vòng cuối - nhánh thua

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8 - Ảnh 5

Ngày 11/8 chứng kiến nhiều tay cơ xuất sắc thi đấu. Trong đó, Shane Van Boening thể hiện phong độ cao khi thắng luôn vòng loại nhánh thắng với tỷ số 9-7 trước Jani Uski để lọt vào chơi ở vòng 64. 

‘Máy bắn bóng’ Joshua Filler hôm nay gặp Pia Filler, vợ của mình. Filler thi đấu tốc độ đúng với biệt danh ‘máy bắn bóng’ khi giành chiến thắng với tỷ số 9-2. Sau đó, Pia Filler cũng để thua luôn ở nhánh thua và bị loại.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8 - Ảnh 7

Tay cơ Đinh Duy Hải thua ở vòng 1 trước Konrad Juszczyszyn, sau đó xuống nhánh thua đã vượt qua Patrick Lie Kiauw của Hà Lan với tỷ số 8-4. Tay cơ Thái Lan Rattapol Sassmann thắng vòng 1 nhưng thua ở nhánh thắng, xuống nhánh thua đã vượt qua vòng 2 khi thắng Joey Haegmans 8-6.

Cả 2 tay cơ này đều thắng thêm 1 trận nữa trước khi bị loại ở vòng 3 nhánh thua.  Đinh Duy Hải thua Tobias Bongers 4-8, còn Rattapol Sassmann thua  Thorsten Hohmann 7-8. Ngoài ra, Aloysius Yapp (Singapore) cũng rơi xuống nhánh thua và bị loại ở trận quyết định.

Mario He, Albin Ouschan, Naoyuki Oi, Jayson Shaw, Shane Van Boening và Sanjin Pehlivanovic đều lọt vào vòng 64.

TIN LIÊN QUAN

Đội của Minh Cẩm, Phương Linh đánh bại Angels, chiếm vị trí thứ hai PBA Team League 2022

Mã Minh Cẩm thắng 1, thua 1 khi Green Force đánh bại Angels ở lượt cuối vòng 1 PBA Team League 2022.

Vợ chồng nhà Filler gặp nhau ở giải vô địch Pool châu Âu 2022

Lần đầu tiên một cặp vợ chồng gặp nhau tại giải Billard chuyên nghiệp khi Joshua Filler gặp Pia Filler ở giải vô địch Pool châu Âu 2022.

Đình Nại thắng trận, Direct vẫn thua Heroes của Lee Mi Rae

‘Tiểu tiên’ Lee Mi Rae có phong độ cao để giúp Heroes đẩy Direct xuống vị trí cuối bảng xếp hạng PBA Team League 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Đức Thiện loại ĐKVĐ Quốc Hoàng, vào bán kết nội dung 10 bi VĐQG

Lường Đức Thiện tiếp tục thể hiện phong độ cao khi phải đối đầu với Dương Quốc Hoàng ở tứ kết nội dung 10 bi giải Billiards vô địch quốc gia 2022.

Trần Quyết Chiến dừng bước ở vòng 1/8 carom 3 băng vô địch quốc gia 2022

Khởi đầu chậm chạp của Trần Quyết Chiến khiến anh bị Nguyễn Hữu Thanh ở vòng 1/8 carom 3 băng vô địch quốc gia 2022.

Link xem trực tiếp billiard Vũ Quang Huy vs Dương Quốc Hoàng, 11h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Vũ Quang Huy vs Dương Quốc Hoàng, giải Vô địch quốc gia, 11h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Vũ Quang Huy vs Dương Quốc Hoàng hôm nay nhanh nhất.

1QPay, Direct và Green Force cùng thua ở PBA Team League

Trong ngày thi đấu thứ ba của vòng 3 PBA Team League (28/9), cả 3 đội cơ có các tay cơ Việt Nam đều thất bại.

Anh Tuấn loại Thành Kiên bằng chiến thắng 7-0 sau 30 phút

Cơ thủ Nguyễn Anh Tuấn nhanh chóng loại Đặng Thành Kiên ở nhánh thua nội dung 10 bi giải Billiards VĐQG 2022 bằng chiến thắng 7-0 chỉ sau 30 phút thi đấu.

Các cơ thủ Việt Nam thăng hoa ở PBA Team League ngày 27/9

Toàn bộ các đội có cơ thủ Việt Nam đều thắng trận ở ngày 2 vòng 3 ở PBA Team League 2022. Trong đó, 1QPay tiếp tục giữ ngôi đầu.

Lý Thế Vinh, Mã Xuân Cường chia tay giải Billiards vô địch quốc gia 2022

Hai tay cơ kỳ cựu của TPHCM bị loại khỏi nội dung carom 3 băng giải Billiards vô địch quốc gia 2022 trong ngày thi đấu 27/9.

Bích Trâm phục thù Xuân Vàng, giành ngôi vô địch 9 bi nữ quốc gia 2022

Nữ cơ thủ Nguyễn Bích Trâm trả món nợ thành công trước Bùi Xuân Vàng để giành ngôi vô địch 9 bi nữ quốc gia 2022 khi giành chiến thắng với tỷ số 7-4.

Quốc Hoàng thua sốc trước Thái Duy, rơi xuống nhánh thua ở nội dung 10 bi giải Billiards VĐQG 2022

Đương kim vô địch Dương Quốc Hoàng có ngày thi đấu không tốt và rơi xuống nhánh thua ở nội dung 10 bi giải Billiards vô địch quốc gia 2022.

Direct thắng trận thứ tư liên tiếp tại PBA Team League, Quốc Nguyện ‘bất lực’ với 1QPay

Ngô Đình Nại và Direct tiếp tục chuỗi trận thăng hoa tại PBA Team League, trong khi Nguyễn Quốc Nguyện không thể giúp 1QPay giành điểm trước LAON.

Trung Quốc
Vòng 18
Wuhan FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Pro
18:30
Shanghai Shenhua
Giao hữu quốc tế
Kenya Police FC
20:10
Bidco United
Giao Hữu ĐTQG
Costa Rica U17
22:59
Nicaragua U17
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Arda
00:15
FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina
Vòng 22
Barracas Central
01:30
Gimnasia La Plata
Hạng 2 Nga
Vòng 13
Saturn Moscow
22:59
Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Monarcas Morelia
05:00
Tepatitlan de Morelos
Club Chivas Tapatio
07:05
Venados FC
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Serbia
Vòng 11
FK Graficar Beograd
20:00
Sevojno Uzice
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Maritsa 1921
21:00
PFK Montana
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union
Indonesia Super League
Vòng 11
PSS Sleman
20:30
Persita Tangerang
Cúp nữ Châu Âu
Qual.2
Roma CF (nữ)
19:30
Sparta Praha (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
00:00
Real Sociedad (nữ)
Brazil Paulista Women's League
Realidade Jovem/SP (nữ)
01:00
Pinda SC (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:30
Portuguesa Desportos (nữ)
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
Nur Batken
20:00
FC Ilbirs
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 13
Independiente Santa Fe
08:00
Atletico Nacional Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 16
Sociedad Deportivo Quito
07:00
SC Imbabura
England FA Women Super League
Vòng 1
Everton FC (nữ)
00:30
Leicester City (nữ)
Phần Lan
Vòng 1
Honka Espoo
22:00
HJK Helsinki
Israel C League
Vòng
Ahi Acre
23:30
Hapoel Ironi Sefad
AC Hamachtesh Givataim
00:30
Hapoel Mahane Yehuda
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro
00:00
Fremad Amager
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
Kvarnsvedens IK
00:00
Korsnas IF FK
Jordan
Vòng 18
Sahab SC
22:00
Shabab AlOrdon
Maan
00:30
Al-Jazeera
Chile Cup
Quarterfinals
Cobreloa
03:30
CD Magallanes
Israel Women First National
Vòng 2
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:59
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 32
Tombense
05:00
Gremio Novorizontin
Vasco da Gama
07:30
Londrina PR
Denmark 2 Division Women
Vòng
Olstykke (nữ)
23:30
Solrod (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
RC Arba U21
22:00
MC El Bayadh U21
Paradou AC U21
22:00
USM Khenchela U21
ES Setif U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
NC Magra U21
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Inter II
22:30
PIF Parainen II
FC Melody
00:00
TPV Tampere
TP-T
00:00
NOPS
LePa
00:05
EIF Academy
Toolon Taisto
00:15
MPS
Atlantis II
00:15
Valtti
VĐQG Peru
Vòng 13
Atletico Grau
01:00
Sport Boys
Sporting Cristal
01:00
AD Tarma
FBC Melgar
03:30
EM Deportivo Binacional
Mexico Liga TDP
Vòng
Deportivo Tulancingo
00:00
Tampico Madero
Yalmakan FC
04:00
Cafetaleros de Tapachula
Montaneses FC
04:00
Pachuca II
Lobos ULM
04:00
Gavilanes FC Matamoros
Catedraticos Elite
04:30
Reboceros de La Piedad
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Giessen
00:00
TuS Dietkirchen
VfL Oldenburg
00:30
FC Hansa Luneburg
TuS Bersenbruck
01:00
SC Spelle-Venhaus
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
22:59
Societe Omnisports De L'Armee
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Dai Lin Jissbon
19:00
Yeni Amasya Spor
Menemen Belediye Spor
21:00
The state of Bay
Eskisehirspor
00:00
Musspor
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Terek Grozny
19:00
Rostov FK
Fakel
21:30
Krylya Sovetov
Spartak Moscow
00:30
Zenit St. Petersburg
Brazil Serie D
AA Esmac
19:55
Parauapebas/PA
VĐQG Nga nữ
Vòng 3
Yenisey Krasnoyarsk (nữ)
19:00
Krasnodar FK (nữ)
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Qaradag Lokbatan
18:30
FK Mughan
PFC Neftchi II
19:00
Zaqatala FK
Sabayi II
19:00
Qarabag II
Uzbek League
Vòng 20
Qizilqum Zarafshon
21:00
Metallurg Bekobod
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
Santos De Guapiles
06:00
Perez Zeledon
Sporting San Jose
09:00
AD San Carlos
Macau FA Cup
Cheng Fung
18:35
Benfica de Macau
Cúp quốc gia Romania
Vòng 4
FC Brasov
20:00
Hermannstadt
Alexandria
20:30
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Concordia Chiajna
22:45
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
01:30
Dinamo Bucuresti
Argentina Reserve League
Vòng
Almagro Reserves
19:40
Chacarita Juniors Reserves
River Plate R
20:00
Argentinos Jrs Reserves
Nueva Chicago Reserves
20:00
Ferro Carril Oeste Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá