Cho Jae Ho đánh bại David Zapata, vô địch PBA Championship 2022

Tay cơ nước chủ nhà Cho Jae Ho lên ngôi vô địch PBA Championship – Chặng 1 PBA Tour 2022 sau chiến thắng 4-1 trước David Zapata.

Tỷ số Cho Jae Ho 4-1 David Zapata (15-9, 9-15, 15-9, 15-7, 15-1)

Ở bán kết diễn ra chiều 27/6, David Zapata vượt qua ‘thiên tài’ Frederic Caudron trong một trận đấu khá nghẹt thở, trong khi Cho Jae Ho dễ dàng đánh bại Birol Uymaz. Nhưng cả 2 không có nhiều thời gian nghỉ ngơi khi trận chung kết diễn ra ngay vào buổi tuổi, chỉ cách trận bán kết 2 của Zapata 3 tiếng đồng hồ.

Cho Jae Ho đánh bại David Zapata, vô địch PBA Championship 2022 - Ảnh 3
Cho Jae Ho đánh bại David Zapata, vô địch PBA Championship 2022

Ở trận chung kết, cơ thủ Hàn Quốc là người giành quyền đề pa, nhưng David Zapata mới là người ghi những điểm số đầu tiên với chuỗi 3 điểm ở lượt cơ thứ nhất. Tuy nhiên Cho Jae Ho thể hiện kỹ năng bằng 2 pha bank shot liên tiếp để ghi liền 7 điểm. Sau đó, tay cơ người Hàn Quốc ‘gài sườn’ thành công, tạo thế và giành chiến thắng với điểm số 15-9. 

Zapata đề pa ván 2 bằng chuỗi lên 6 điểm, sau đó chứng kiên Cho liên tục đánh hỏng. Nhờ vậy, David Zapata thành công quân bình tỉ số với điểm số set 2 lại là 15-9 nghiêng về cơ thủ Tây Ban Nha. 

Cho Jae Ho đánh bại David Zapata, vô địch PBA Championship 2022 - Ảnh 2
David Zapata để thua ở chung kết dù đã thắng Frederic Caudron

Cho Jae Ho mang chút chệch choạc từ ván 2 sang ván 3, để Zapata vươn lên dẫn 9-6. Tuy nhiên, tay cơ nước chủ nhà ghi liền 9 điểm sau 2 lượt cơ để giành chiến thắng 15-9 mà Zapata không thể phản kháng. 

Với khí thế đang lên, Cho Jae Ho ghi 11 điểm ngay ở lượt đề pa ván 4 và thắng với điểm số 15-7 chỉ sau 3 lượt cơ ngắn ngủi. Tới ván 5, anh thắng luôn với tỷ số 15-1, qua đó giành chức vô địch Gyeongju BlueOne Resort PBA Championship 2022 - Chặng 1 PBA Tour 2022 với tiền thưởng 100 triệu won (1,8 tỷ đồng).

Sau giải này. các tay cơ sẽ tiếp tục tham gia PBA Championship 2022 chặng 2 sẽ diễn ra từ ngày 14/7.

TIN LIÊN QUAN

Kết quả APlus Cup of Pool 2022 ngày 26/6: Hữu Bình, Trường An xuống nhánh thua

Các trận đấu thuộc vòng bảng APlus Cup of Pool 2022 không có nhiều kết quả bất ngờ khi các tay cơ được đánh giá cao đều giành chiến thắng.

Lịch thi đấu PBA Championship 2022 ngày 27/6: Frederic Caudron thi đấu lúc mấy giờ?

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu Billiard PBA Championship ngày 27/6. Hôm nay diễn ra các trận tứ kết giải nam và chung kêt giải nữ

KẾT QUẢ PBA Championship 2022 ngày 27/6

Thethao.vn TRỰC TIẾP PBA Championship 2022 ngày 27/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022. PBA Championship 2022 trong ngày thứ 7 có Frederic Caudron, Biron Uymaz thi đấu.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

VISA, đối thủ đầu tiên của các cơ thủ Việt Nam tại Seoul World Cup 2022

Seoul World Cup 2022 đang đến rất gần, thế nhưng các cơ thủ Việt Nam tham gia giải đấu này đã phải đối mặt với khó khăn đầu tiên, đó là thủ tục xin VISA để sang nước bạn thi đấu.

Cơ thủ Việt Nam áp đảo tại giải Pool vô địch châu Á 2022

Số lượng cơ thủ Việt Nam thậm chí còn nhiều hơn nước chủ nhà Singapore tại giải Pool vô địch châu Á 2022.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 15/8: Ouschan vô địch, Van Boening á quân

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 15/8, nơi có sự xuất hiện của hàng loạt tên tuổi lớn của thế giới.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 14/8: Shaw, Filler dừng bước

Kết quả Bida 4 ngày trước

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 14/8, nơi có sự xuất hiện của hàng loạt tên tuổi lớn của thế giới.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 13/8: Van Boening đánh bại Szewczyk, Naoyuki Oi bị loại

Kết quả Bida 5 ngày trước

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 13/8, nơi có sự xuất hiện của hàng loạt tên tuổi lớn của thế giới.

PBA Team League vòng 1: 1QPay dẫn đầu, Direct gây thất vọng

Vòng 1 của PBA Team League chứng kiến sự vấp ngã của một số đội bi tên tuổi, giúp 1QPay dẫn đầu sau 7 ván đấu.

29 cơ thủ Việt Nam tham dự Seoul World Cup 2022

Ngoài những tay cơ nổi bật như Trần Quyết Chiến, Nguyễn Đức Anh Chiến, nhiều tay cơ khác cũng tham dự Seoul World Cup carom 3 băng 2022.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8: Filler thắng vợ, Duy Hải dừng bước

Kết quả Bida 6 ngày trước

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8, nơi có sự xuất hiện của 2 tay cơ Việt Nam và hàng loạt tên tuổi lớn của thế giới.

Đình Nại thắng trận, Direct vẫn thua Heroes của Lee Mi Rae

‘Tiểu tiên’ Lee Mi Rae có phong độ cao để giúp Heroes đẩy Direct xuống vị trí cuối bảng xếp hạng PBA Team League 2022.

Vợ chồng nhà Filler gặp nhau ở giải vô địch Pool châu Âu 2022

Lần đầu tiên một cặp vợ chồng gặp nhau tại giải Billard chuyên nghiệp khi Joshua Filler gặp Pia Filler ở giải vô địch Pool châu Âu 2022.

V-League
Vòng 13
Hoàng Anh Gia Lai
17:00
Hải Phòng FC
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
18:00
Nam Định FC
Viettel FC
19:15
Sông Lam Nghệ An
La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
J-League 1
Vòng 26
Nagoya Grampus
17:30
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Trung Quốc
Vòng 14
Hebei FC
19:00
Changchun Yatai
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
AFC Champions League
1/8 Final
Bangkok Glass
15:00
Kitchee
Johor Darul Takzim
18:00
Urawa Red Diamonds
Giao hữu quốc tế
VfL Wolfsburg (nữ)
21:00
PSV Eindhoven (nữ)
Zwolle (nữ)
21:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng 6
CS Mioveni
22:00
Arges
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
VĐQG Argentina
Vòng 14
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:30
Lindome GIF
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Garbarnia Krakow
22:00
Lech II Poznan
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
FK Vrsac
22:00
Proleter
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bulgaria B PFG
Vòng 6
Vitosha Bistritsa
22:30
Minyor Pernik
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Ihefu SC
20:00
Namungo FC
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Indonesia Super League
Vòng 5
Bhayangkara Surabaya United
15:30
Persis Solo FC
Pusamania Borneo FC
16:00
Persebaya Surabaya
Madura United
18:15
Dewa United FC
Persita Tangerang
20:30
Pstni
PSS Sleman
20:30
Persib Bandung
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Moreton Bay United (nữ)
16:30
Souths United SC (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Hrvatski dragovoljac
22:30
HNK Cibalia
Kustosija
22:30
NK Dugopolje
Serbia
Vòng 7
Novi Pazar
01:00
FK Napredak Krusevac
Australia U20
Vòng 21
Sorrento F.C. U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Balcatta U20
Cockburn City U20
12:00
Perth Glory FC U20
FloreatAthena U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Bayswater U20
12:00
Pires U20
Inglewood United U20
12:00
Armadale SC U20
VĐQG Iran
Vòng 2
Tractor S.C.
21:00
Zob Ahan
Persepolis Pakdasht
22:00
Naft Masjed Soleyman FC
Mes krman
22:00
Peykan
Persepolis
22:59
Foolad Khozestan
Sanat-Naft
22:59
Shahrdary Arak
Brazil Paulista Women's League
Bragantino (nữ)
05:00
Sao Paulo/SP (nữ)
Slovakia 2. Liga
Vòng 6
Slovan Bratislava B
22:00
Dolny Kubin
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Vikingur Reykjavik (nữ)
00:30
Haukar (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:00
Fylkir (nữ)
Augnablik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
01:00
Varzim
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Aston Villa U23
01:00
Leeds United U23
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Envigado FC
04:00
Atletico Bucaramanga
Alianza Petrolera
07:30
Deportivo Cali
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Albania Super league
Vòng 1
KS Perparimi Kukesi
22:00
KF Tirana
Hạng 2 Áo
Vòng 5
SKU Amstetten
23:10
FC Liefering
Austria Wien (Youth)
23:10
Rapid Vienna (Youth)
SV Horn
23:10
FAC Team Fur Wien
St.Polten
23:10
Kapfenberg
First Wien 1894
01:30
Trenkwalder Admira Wacker
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Sheffield Wed U21
20:00
Charlton Athletic U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Trelleborg U21
23:30
Landskrona BoIS U21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
HK Kopavogs
03:00
Breidablik
Malta Premier League
Vòng 1
Birkirkara FC
23:30
Sirens
Balzan FC
01:45
Zebbug Rangers
Vô địch Mexico nữ
Vòng 8
Chivas Guadalajara (nữ)
05:00
Santos Laguna (nữ)
Queretaro (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Pachuca (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Mexico U20
Vòng 10
Necaxa U20
21:00
Chivas Guadalajara U20
FC Juarez U20
22:00
Mazatlan U20
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 2
Ards FC
01:45
Loughgall FC
USA Women
Vòng 8
Kansas City NWSL (nữ)
07:00
Angel City FC (nữ)
VĐQG Oman
Vòng 1
Bahla
20:55
Alrstak
Al-Nahda Muscat
21:00
Dhufar
Victorian State League Division 1
Vòng 22
Moreland City
12:00
North Geelong Warriors
Moreland Zebras
12:00
Werribee City
Northcote City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Brunswick City
Langwarrin
12:00
Manningham United Blues
FC Bulleen Lions
12:00
Kingston City
U19 Đan Mạch
Vòng 2
Sonderjyske U19
17:30
Odense BK U19
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 6
Hvidovre IF
23:30
Herfolge Boldklub Koge
Helsingor
00:00
Fremad Amager
Australian cloth
Vòng 21
University of Queensland
17:30
The Gap BPL
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
NTC Football West (nữ)
Singapore
Vòng 21
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Armenia Division 2
Vòng 4
MIKA Ashtarak
20:00
Urartu II
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
SKA Brasil Youth
01:00
Ponte Preta (Youth)
ACT Premier League
Vòng 18
West Canberra Wanderers
11:45
Cooma Tigers
Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Babrungas
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Banga Gargzdai B
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
23:40
Al-Arabi SC
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Slovakia 3.Liga
RSC Hamsik Academy
21:30
FK Podkonice
Nove Mesto
22:00
KFC Kalna nad Hronom
Wales FAW nam
Vòng 4
Chirk AAA
00:30
Gresford
Afan Lido
01:30
Llantwit Major
Ammanford
01:30
Taffs Well
Llandudno
01:30
Newi Cefn Druids
Briton Ferry Athletic
01:30
Llanelli
Ruthin Town FC
01:30
Guilsfield
Goytre Utd
01:30
Carmarthen
Swansea University
01:30
Trefelin
VĐQG Belarus
Vòng 18
FC Torpedo Zhodino
22:00
FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Tolo IF
23:30
Assyriska BK
Landvetter IS
00:00
Onsala BK
Herrestads AIF
00:00
Angered BK
Kristianstads FF
00:00
Eslovs BK
Umea FC Academy
00:00
Sandviks IK
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Switzerland - 2.Liga
Vòng 3
Concordia
01:15
Bassecourt
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
AL-Sareeh
22:00
Umm Al Qotain
Al-Jazeera
22:00
Rabashar Khan
Maan
00:30
Al-Arabi(JOR)
Al Wihdat Amman
00:30
Alhusun
Hạng 2 Paraguay
Vòng 22
Independiente Luque
06:15
2 de Mayo PJC
Azerbaijan Premier League
Vòng 3
Keshla FK
19:30
Sabail
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Ituano SP
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
07:30
Vila Nova
U21 Nga
Vòng 7
FK Ural Youth
15:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
16:00
CSKA Moscow (R)
Krylya Sovetov Samara Youth
16:00
FK Orenburg Youth
Strogino Youth
17:00
Torpedo Moscow Youth
Spartak Moscow Youth
20:00
Zenit St.Petersburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
21:00
Lokomotiv Moscow Youth
Kuban Krasnodar Youth
21:00
Dinamo Moscow Youth
PFC Sochi Youth
21:00
FK Krasnodar Youth
Chertanovo Moscow Youth
21:00
Khimki Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
21:00
FK Ural Youth
FK Rostov Youth
22:00
Fakel Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 6
Sc Rothis
23:30
Rotenberg
FC Wolfurt
23:30
VfB Hohenems
SV Seekirchen
00:00
SV Austria Salzburg
Allerheiligen
00:00
WSC Hertha Wels
Deutschlandsberger SC
00:00
Vocklamarkt
SC Kalsdorf
00:00
Leoben
SAK Klagenfurt
00:00
Wolfsberger AC Amateure
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
SV Hall
00:00
SVG Reichenau
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
Neusiedl
00:00
Traiskirchen
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
Union Gurten
00:00
TUS Bad Gleichenberg
FC Lauterach
00:00
Admira Dornbirn
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
SV Ried B
00:00
LASK (Youth)
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
Worgl Obi SV
00:30
SV Fugen
SV Wals-Grunau
00:30
OTSU Hallein
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
SC Kundl
00:30
SPG Motz/Silz
Kremser
00:30
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
Neusiedl
01:00
Traiskirchen
Kremser
01:00
Team Wiener Linien
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 4
Moroka Swallows
00:30
AmaZulu
Italia Primavera
Vòng 1
Lecce U20
22:30
Napoli U20
Sassuolo U20
00:30
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 29
Athlone Town
01:45
Treaty United
Cobh Ramblers
01:45
Cork City
Salthill Devon Galway
01:45
Bray Wanderers
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
BK-46 Karis Karjaa
EIF Academy
22:00
EsPa
TiPS
22:30
NouLa
MaPS Masku
22:30
Aifk Turku
RiPS
22:30
KoiPS
Edustus IPS
22:30
KoPa
FC Kontu
22:59
Herto
JäPS/47
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
Valtti
23:15
HIFK 2
LePa
00:15
EBK
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Bulat Temirtau
20:00
Kaisar Kyzylorda
Nhật Bản Football League
Vòng 15
Nara Club
16:15
FC Tiamo Hirakata
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 3
HIK Hellerup
00:00
B93 Copenhagen
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 23
Daejeon Korail
17:00
Changwon City
Sweden Damallsvenskan
Vòng 17
BK Hacken (nữ)
22:59
Orebro (nữ)
Pitea IF (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 7
FC Pipinsried
22:59
VfB Eichstatt
TSV Rain Am Lech
23:15
FC Augsburg II
Wurzburger Kickers
23:30
DJK TEUTONIA SCHALKE
SV Babelsberg 03
00:00
VSG Altglienicke
FSV luckenwalde
00:00
BSG Chemie Leipzig
Vfr Aalen
00:00
TSG Balingen
TSG Hoffenheim (Youth)
00:00
Astoria Walldorf
Wacker Burghausen
00:00
TSV Buchbach
Chemnitzer
00:00
Berliner FC Dynamo
Schweinfurt 05 FC
00:00
Bayern Munchen (Youth)
SV Heimstetten
00:00
FV Illertissen
Wuppertaler
00:00
Alemannia Aachen
Wattenscheid 09
00:30
Wiedenbruck
Hạng 2 Bỉ
Vòng 2
KMSK Deinze
01:00
Genk II
Standard Liege II
01:00
KFCO Wilrijk
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
06:00
CD El Nacional
GER D5
Grossbardorf
23:30
Eintracht Bamberg
SC Eltersdorf
00:00
TSV Kornburg
Feucht SC
00:00
ATSV Erlangen
ASV Cham
00:00
SSV Jahn Regensburg II
SpVgg Weiden
00:00
ASV Neumarkt
Belgium Women's Premier League
Vòng 2
Racing Genk (nữ)
01:30
KAA Gent Ladies (nữ)
VĐQG Peru
Vòng 8
UTC Cajamarca
03:00
Inti Gas Deportes
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng 2
Puskas Akademia (nữ)
20:30
Szetomeharry (w)
Diosgyori VTK (w)
21:30
MOL Fehervar FC (nữ)
Viktoria FC Szombathely (nữ)
22:00
Gyori Dozsa (nữ)
Szetomeharry (w)
22:30
Puskas Akademia (nữ)
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Metropolis United (nữ)
16:00
West Torrens Birkalla (nữ)
Adelaide City (nữ)
16:45
Adelaide Comets (nữ)
FFSA NTC Girls (nữ)
18:00
West Adelaide (nữ)
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Wellington United
09:30
North Wellington AFC
Petone FC
10:00
Havelock North Wanderers
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Kaarinan Pojat
22:30
MuSa
PPJ Akatemia
22:59
NJS
VIFK
22:59
Narpes Kraft
Brazil Youth
Quarterfinals
Atletico Paranaense (Youth)
01:30
Sao Paulo (Youth)
Hạng 2 Séc
Vòng 4
Opava
22:59
Vyskov
Panama
Vòng 6
Costa Del Este
08:00
CA Independente
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Eilenburg
23:30
FC Einheit Wernigerode
TuS Dietkirchen
00:00
TSV Steinbach II
Sportverein Sonsbeck
00:00
TSV Meerbusch
Kaiserslautern (Youth)
00:00
SV Morlautern